Abun kayan kare mai ruwa don Ski safofin hannu

A takaice bayanin:

Fim ɗin yana ɗaukar hanyar tef ɗin tef ɗin yana jujjuyawa tsari, da kuma fim ɗin polyethylene da filayen da ba a saka wuta ba suna guga yayin saiti. Babu wani m a cikin wannan kayan da ba shi da sauƙi ga sanannu da sauran abin mamaki; Halayen wannan samfurin sune cewa lokacin amfani da fim ɗin lamation, ƙasa da ba a saka shi ba su karanta jikin ɗan adam, wanda ke da tasirin danshi sha da kuma kusanci da fata.


  • Asali mai nauyi:23g / ㎡
  • Aikace-aikacen:Masana'antu na likita, irin su band-taimako; Masana'antu, safofin hannu na kare ruwa, masana'antar talauci mai ɗumi, tannin waje, da dai sauransu.
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Shigowa da

    Fim ɗin yana ɗaukar hanyar tef ɗin tef ɗin yana jujjuyawa tsari, da kuma fim ɗin polyethylene da filayen da ba a saka wuta ba suna guga yayin saiti. Babu wani m a cikin wannan kayan da ba shi da sauƙi ga sanannu da sauran abin mamaki; Halayen wannan samfurin sune cewa lokacin amfani da fim ɗin lamation, ƙasa da ba a saka shi ba su karanta jikin ɗan adam, wanda ke da tasirin danshi sha da kuma kusanci da fata. A lokaci guda, fim ɗin lamination yana da sifofin ƙarfi masu ƙarfi, babban shinge, tsoratarwar ruwa, babban ruwa da sauransu.

    Roƙo

    Ana amfani dashi a cikin masana'antar likita, kamar su kayan wanki, da sauransu.

    1

    2. Tsari na samarwa na musamman

    3. Low Gram nauyi, Super Super Soft na ji, ragin elongation, matsanancin matsin lamba da sauran alamomi.

    Properties na jiki

    Samfurin fasahar fasaha
    19
    Kayan tushe Polyethylene (pe)
    Gram daga 16 gsm zuwa 120 gsm
    Fayeth 50mm Roll tsawon daga 1000m zuwa 3000m ko a matsayin buƙatarku
    Max nisa 2100mm Gaɓa ≤1
    Jiyya na Corona Babu ko guda ɗaya ko biyu Dynes 38
    Launi Shuɗi ko kamar yadda bukatunku
    Takarda cibiya 3inch (76.2mm) 6inch (152.4mm)
    Roƙo Ana iya amfani da shi don masana'antar likita, irin su band-taimako; Masana'antu, safofin hannu na kare ruwa, masana'antar talauci mai ɗumi, tannin waje, da dai sauransu.

    Biya da isarwa

    Packaging: Jup pe form + pallet + playch fim ko packagari na musamman

    Sharuɗɗan Biyan: T / T ko LC

    Moq: 1- 3t

    Lokaci na Jagora: 7-15 days

    Port na Tashi: Tianjin Port

    Wurin Asali: Hebei, China

    Sunan alama: Huaboo

    Faq

    1. Tambaya: To yaya kamfaninku yake daga Beijing? Nawa ne Ni daga tashar Tianjin?
    A: Kamfaninmu yana da 228kmm daga Beijing. Yana da 275km daga tashar jiragen ruwa Tianjin.

    2.Q: Wadanne kasashe ne da yankuna aka fitar da samfuranku?
    A: Janpan, Ingila, Vietnam, Vietnam, Indonesia, Brazil, Spain, Spain, Kuwait, India, Afirka ta Kudu da sauran kasashe 50.


  • A baya:
  • Next:

  • Samfura masu alaƙa